STM32L072CBY6TR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L072CBY6TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 49WLCSP
Gagnablöð: 1.STM32L072CBY6TR.pdf2.STM32L072CBY6TR.pdf3.STM32L072CBY6TR.pdf4.STM32L072CBY6TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L072CBY6TR
Hlutanúmer STM32L072CBY6TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 49WLCSP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Hraði 32MHz
Röð STM32L0 RAM stærð 20K x 8
Program Minni Tegund FLASH Program Memory Size 128KB (128K x 8)
Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, PWM, WDT Pökkun Tape & Reel (TR)
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi I / O 37 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant EEPROM stærð 6K x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) FLASH Gögn Breytir A/D 10x12b, D/A 2x12b