STM32L072KBU6
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STM32L072KBU6 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L072KBU6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 32QFPN
Gagnablöð: STM32L072KBU6.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2940 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L072KBU6
Hlutanúmer STM32L072KBU6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 128KB FLASH 32QFPN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 46320 pcs Gögn STM32L072KBU6.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 32-UFQFPN (5x5)
Hraði 32MHz Röð STM32L0
RAM stærð 20K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 128KB (128K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 32-UFQFN Exposed Pad
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi I / O 23 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant EEPROM stærð 6K x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) FLASH 32-UFQFPN (5x5) Gögn Breytir A/D 10x12b, D/A 2x12b