STM32L151RBT6D
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L151RBT6D
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing LQFP 64 10X10X1.4 1
Gagnablöð: STM32L151RBT6D.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
960 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L151RBT6D
Hlutanúmer STM32L151RBT6D Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing LQFP 64 10X10X1.4 1 Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 25983 pcs Gögn STM32L151RBT6D.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 64-LQFP (10x10)
Hraði 32MHz Röð STM32L1
RAM stærð 16K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 128KB (128K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 64-LQFP
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi I / O 51 EEPROM stærð 4K x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) FLASH 64-LQFP (10x10) Gögn Breytir A/D 20x12b; D/A 2x12b