STM32L151RCT6A
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L151RCT6A
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 256KB FLASH 64LQFP
Gagnablöð: STM32L151RCT6A.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
160 pcs
640 pcs
1120 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L151RCT6A
Hlutanúmer STM32L151RCT6A Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 256KB FLASH 64LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13160 pcs Gögn STM32L151RCT6A.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 64-LQFP (10x10)
Hraði 32MHz Röð STM32L1
RAM stærð 32K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 256KB (256K x 8) Yfirborðslegur DMA, I²S, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 64-LQFP
Önnur nöfn 497-17523
STM32L151RCT6A-ND
Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi I / O 51
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 8K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 256KB (256K x 8) FLASH 64-LQFP (10x10)