STMPE1208SQTR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STMPE1208SQTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC I/O EXPANDER I2C 12B 40QFN
Gagnablöð: STMPE1208SQTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STMPE1208SQTR
Hlutanúmer STMPE1208SQTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC I/O EXPANDER I2C 12B 40QFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 24771 pcs Gögn STMPE1208SQTR.pdf
Spenna - Framboð 3 V ~ 5.5 V Gerð Buttons
Birgir Tæki Pakki 40-QFN (5x5) Röð S-Touch™
Upplausn 12 b Nálægðargreining No
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli 40-VFQFN Exposed Pad
Önnur nöfn 497-8282-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi inntaka 12 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)