STMPE16M31QTR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STMPE16M31QTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC SENSOR S-TOUCH 16CH 32QFN
Gagnablöð: STMPE16M31QTR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STMPE16M31QTR
Hlutanúmer STMPE16M31QTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC SENSOR S-TOUCH 16CH 32QFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 23380 pcs Gögn STMPE16M31QTR.pdf
Spenna - Framboð 2.7 V ~ 5.5 V Gerð Buttons
Birgir Tæki Pakki 32-QFN (4x4) Röð S-Touch™
Upplausn 9 b Nálægðargreining Yes
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli 32-VFQFN Exposed Pad
Önnur nöfn 497-10381-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi inntaka Up to 16 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)