STMPE24M31QTR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STMPE24M31QTR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC SENSOR S-TOUCH 24CH 40QFN
Gagnablöð: STMPE24M31QTR.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STMPE24M31QTR
Hlutanúmer STMPE24M31QTR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC SENSOR S-TOUCH 24CH 40QFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 16483 pcs Gögn STMPE24M31QTR.pdf
Spenna - Framboð 2.7 V ~ 5.5 V Gerð Buttons
Birgir Tæki Pakki 40-QFN (5x5) Röð S-Touch™
Upplausn 9 b Nálægðargreining No
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli 40-VFQFN Exposed Pad
Önnur nöfn 497-10380-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C
Fjöldi inntaka Up to 24 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)