STP10NK70ZFP
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP10NK70ZFP Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP10NK70ZFP
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 700V 8.6A TO-220FP
Gagnablöð: STP10NK70ZFP.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP10NK70ZFP
Hlutanúmer STP10NK70ZFP Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 700V 8.6A TO-220FP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 20041 pcs Gögn STP10NK70ZFP.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220FP
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 850 mOhm @ 4.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 35W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Full Pack Önnur nöfn 497-12602-5
STP10NK70ZFP-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2000pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 90nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 700V
nákvæm lýsing N-Channel 700V 8.6A (Tc) 35W (Tc) Through Hole TO-220FP Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 8.6A (Tc)