STP10NM50N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP10NM50N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP10NM50N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 500V 7A TO220
Gagnablöð: STP10NM50N.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP10NM50N
Hlutanúmer STP10NM50N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 500V 7A TO220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2848 pcs Gögn STP10NM50N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 630 mOhm @ 3.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 70W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-10770-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 450pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 17nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 500V
nákvæm lýsing N-Channel 500V 7A (Tc) 70W (Tc) Through Hole TO-220 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 7A (Tc)