STP80NE03L-06
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP80NE03L-06 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP80NE03L-06
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 30V 80A TO220
Gagnablöð: STP80NE03L-06.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP80NE03L-06
Hlutanúmer STP80NE03L-06 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 30V 80A TO220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 51047 pcs Gögn STP80NE03L-06.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 2.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±22V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð - Rds On (Max) @ Id, Vgs 6 mOhm @ 40A, 10V
Orkunotkun (hámark) 150W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Vinnuhitastig 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 8700pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 130nC @ 5V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 5V, 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 30V nákvæm lýsing N-Channel 30V 80A (Tc) 150W (Tc) Through Hole TO-220AB
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 80A (Tc)