STP80NE06-10
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP80NE06-10 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STP80NE06-10
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 60V 80A TO-220
Gagnablöð: STP80NE06-10.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STP80NE06-10
Hlutanúmer STP80NE06-10 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 60V 80A TO-220 Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 61569 pcs Gögn STP80NE06-10.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð - Rds On (Max) @ Id, Vgs 10 mOhm @ 40A, 10V
Orkunotkun (hámark) 150W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-2778-5
Vinnuhitastig 175°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 10000pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 140nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 60V
nákvæm lýsing N-Channel 60V 80A (Tc) 150W (Tc) Through Hole TO-220AB Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 80A (Tc)