STPSC10H065DY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPSC10H065DY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPSC10H065DY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 650V 10A TO220AC
Gagnablöð: STPSC10H065DY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPSC10H065DY
Hlutanúmer STPSC10H065DY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 650V 10A TO220AC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 43996 pcs Gögn STPSC10H065DY.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.75V @ 10A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 650V
Birgir Tæki Pakki TO-220AC Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð Automotive, AEC-Q101, ECOPACK®2 Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-2 Önnur nöfn 497-15245-5
Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 175°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Díóða tegund Schottky nákvæm lýsing Diode Schottky 650V 10A Through Hole TO-220AC
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 100µA @ 650V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 10A
Rafhlaða @ Vr, F 480pF @ 0V, 1MHz