STPSC10H12DY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPSC10H12DY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPSC10H12DY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 1.2KV 10A TO220AC
Gagnablöð: 1.STPSC10H12DY.pdf2.STPSC10H12DY.pdf3.STPSC10H12DY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPSC10H12DY
Hlutanúmer STPSC10H12DY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 1.2KV 10A TO220AC Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 14160 pcs Gögn 1.STPSC10H12DY.pdf2.STPSC10H12DY.pdf3.STPSC10H12DY.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 10A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 1200V
Birgir Tæki Pakki TO-220AC Hraði No Recovery Time > 500mA (Io)
Röð Automotive, AEC-Q101, ECOPACK® Reverse Recovery Time (trr) 0ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-2
Önnur nöfn 497-17244 Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Díóða tegund Silicon Carbide Schottky
nákvæm lýsing Diode Silicon Carbide Schottky 1200V 10A Through Hole TO-220AC Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 60µA @ 1200V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 10A Rafhlaða @ Vr, F 725pF @ 0V, 1MHz