STPSC10H12WL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPSC10H12WL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPSC10H12WL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 1.2KV 10A DO247
Gagnablöð: 1.STPSC10H12WL.pdf2.STPSC10H12WL.pdf3.STPSC10H12WL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
1020 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPSC10H12WL
Hlutanúmer STPSC10H12WL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 1.2KV 10A DO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15382 pcs Gögn 1.STPSC10H12WL.pdf2.STPSC10H12WL.pdf3.STPSC10H12WL.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 10A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 1200V
Birgir Tæki Pakki DO-247 Hraði No Recovery Time > 500mA (Io)
Röð ECOPACK®2 Reverse Recovery Time (trr) 0ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli DO-247-2 (Straight Leads)
Önnur nöfn 497-17639 Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Silicon Carbide Schottky
nákvæm lýsing Diode Silicon Carbide Schottky 1200V 10A Through Hole DO-247 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 60µA @ 1200V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 10A Rafhlaða @ Vr, F 725pF @ 0V, 1MHz