STPSC15H12DY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPSC15H12DY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 1.2KV 15A TO220AC
Gagnablöð: STPSC15H12DY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPSC15H12DY
Hlutanúmer STPSC15H12DY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 1.2KV 15A TO220AC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 9657 pcs Gögn STPSC15H12DY.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 15A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 1200V
Birgir Tæki Pakki TO-220AC Hraði No Recovery Time > 500mA (Io)
Röð Automotive, AEC-Q101 Reverse Recovery Time (trr) 0ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-2
Önnur nöfn 497-17162 Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Silicon Carbide Schottky
nákvæm lýsing Diode Silicon Carbide Schottky 1200V 15A Through Hole TO-220AC Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 90µA @ 1200V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 15A Rafhlaða @ Vr, F 1200pF @ 0V, 1MHz
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STPSC15H12WL
STPSC15H12WL
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 1.2KV 15A DO247
Á lager: 11550 pcs
Sækja: STPSC15H12WL.pdf
RFQ
STPSC15H12D
STPSC15H12D
Lýsing: DIODE SCHOTTKY 1.2KV 15A TO220AC