STPSC15H12WL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPSC15H12WL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STPSC15H12WL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE SCHOTTKY 1.2KV 15A DO247
Gagnablöð: 1.STPSC15H12WL.pdf2.STPSC15H12WL.pdf3.STPSC15H12WL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STPSC15H12WL
Hlutanúmer STPSC15H12WL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE SCHOTTKY 1.2KV 15A DO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11550 pcs Gögn 1.STPSC15H12WL.pdf2.STPSC15H12WL.pdf3.STPSC15H12WL.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.5V @ 15A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 1200V
Birgir Tæki Pakki DO-247 Hraði No Recovery Time > 500mA (Io)
Röð ECOPACK®2 Reverse Recovery Time (trr) 0ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli DO-247-2 (Straight Leads)
Önnur nöfn 497-17640 Rekstrarhiti - tenging -40°C ~ 175°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) Not Applicable
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Silicon Carbide Schottky
nákvæm lýsing Diode Silicon Carbide Schottky 1200V 15A Through Hole DO-247 Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 90µA @ 1200V
Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) 15A Rafhlaða @ Vr, F 1200pF @ 0V, 1MHz