STTH200L06TV1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH200L06TV1 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STTH200L06TV1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE MODULE 600V 120A ISOTOP
Gagnablöð: STTH200L06TV1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STTH200L06TV1
Hlutanúmer STTH200L06TV1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE MODULE 600V 120A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2729 pcs Gögn STTH200L06TV1.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.55V @ 100A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 600V
Birgir Tæki Pakki ISOTOP® Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 120ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli ISOTOP
Önnur nöfn 497-4408-5 Rekstrarhiti - tenging 150°C (Max)
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
Díóða Stillingar 2 Independent nákvæm lýsing Diode Array 2 Independent Standard 600V 120A Chassis Mount ISOTOP
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 100µA @ 600V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 120A