STTH200R04TV1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH200R04TV1 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STTH200R04TV1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing DIODE MODULE 400V 100A ISOTOP
Gagnablöð: STTH200R04TV1.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STTH200R04TV1
Hlutanúmer STTH200R04TV1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing DIODE MODULE 400V 100A ISOTOP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4593 pcs Gögn STTH200R04TV1.pdf
Spenna - Fram (Vf) (Hámark) @ Ef 1.35V @ 100A Spenna - DC afturábak (Vr) (hámark) 400V
Birgir Tæki Pakki ISOTOP® Hraði Fast Recovery = 200mA (Io)
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 100ns
Pökkun Tube Pakki / tilfelli ISOTOP
Önnur nöfn 497-12803-5
STTH200R04TV1-ND
Rekstrarhiti - tenging -55°C ~ 150°C
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Díóða tegund Standard
Díóða Stillingar 2 Independent nákvæm lýsing Diode Array 2 Independent Standard 400V 100A Chassis Mount ISOTOP
Núverandi - Reverse Leakage @ Vr 80µA @ 400V Núverandi - Meðaltal Rectified (Io) (á díóða) 100A