STW10N95K5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STW10N95K5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STW10N95K5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 950V 8A TO-247
Gagnablöð: STW10N95K5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
1020 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STW10N95K5
Hlutanúmer STW10N95K5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 950V 8A TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19601 pcs Gögn STW10N95K5.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 100µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-247
Röð SuperMESH5™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 800 mOhm @ 4A, 10V
Orkunotkun (hámark) 130W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-14579-5
STW10N95K5-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 630pF @ 100V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 22nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 950V
nákvæm lýsing N-Channel 950V 8A (Tc) 130W (Tc) Through Hole TO-247 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 8A (Tc)