STW10NK60Z
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STW10NK60Z Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STW10NK60Z
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 10A TO-247
Gagnablöð: STW10NK60Z.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
1020 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STW10NK60Z
Hlutanúmer STW10NK60Z Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 10A TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28579 pcs Gögn STW10NK60Z.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 750 mOhm @ 4.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 156W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-3253-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 1370pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 70nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 10A (Tc) 156W (Tc) Through Hole TO-247-3 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 10A (Tc)