STW30NM60D
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STW30NM60D Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STW30NM60D
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 30A TO-247
Gagnablöð: STW30NM60D.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STW30NM60D
Hlutanúmer STW30NM60D Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 30A TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12799 pcs Gögn STW30NM60D.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 5V @ 250µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð MDmesh™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 145 mOhm @ 15A, 10V
Orkunotkun (hámark) 312W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-4426-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2520pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 115nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 30A (Tc) 312W (Tc) Through Hole TO-247-3 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 30A (Tc)