STW30NM60N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STW30NM60N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STW30NM60N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 25A TO-247
Gagnablöð: STW30NM60N.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STW30NM60N
Hlutanúmer STW30NM60N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 25A TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8025 pcs Gögn STW30NM60N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 130 mOhm @ 12.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 190W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-8457-5
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 2700pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 91nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 25A (Tc) 190W (Tc) Through Hole TO-247-3 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 25A (Tc)