T435-400T
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T435-400T Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T435-400T
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC ALTERNISTOR 400V TO220AB
Gagnablöð: 1.T435-400T.pdf2.T435-400T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T435-400T
Hlutanúmer T435-400T Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC ALTERNISTOR 400V TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 263313 pcs Gögn 1.T435-400T.pdf2.T435-400T.pdf
Spenna - Off State 400V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Alternistor - Snubberless Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð Snubberless™ Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Önnur nöfn 497-6754-5
T435-400T-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Alternistor - Snubberless 400V 4A Through Hole TO-220AB Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 31A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 35mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 35mA Stillingar Single