T435-600W
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T435-600W Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T435-600W
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V ISOWATT
Gagnablöð: 1.T435-600W.pdf2.T435-600W.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T435-600W
Hlutanúmer T435-600W Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC ALTERNISTOR 600V ISOWATT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 81939 pcs Gögn 1.T435-600W.pdf2.T435-600W.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Alternistor - Snubberless Birgir Tæki Pakki ISOWATT220AB
Röð Snubberless™ Pökkun Tube
Pakki / tilfelli ISOWATT220AB-3 Önnur nöfn 497-12808-5
T435-600W-ND
T435600W
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 4A Through Hole ISOWATT220AB Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 31A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 35mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 35mA Stillingar Single