TS1220-600B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TS1220-600B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TS1220-600B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SCR 12A 20MA 600V DPAK
Gagnablöð: TS1220-600B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TS1220-600B
Hlutanúmer TS1220-600B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SCR 12A 20MA 600V DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 63718 pcs Gögn TS1220-600B.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 1.6V Spenna - Off State 600V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 800mV Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð - SCR tegund Sensitive Gate
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
Önnur nöfn 497-16223-5
TS1220-600B-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing SCR 600V 12A Sensitive Gate Surface Mount DPAK
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 12A Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 8A
Núverandi - Frá ríki (hámark) 5µA Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 110A, 115A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 5mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 200µA
Grunneiningarnúmer TS1220
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TS1220-600B-TR
TS1220-600B-TR
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: SCR 12A 20MA 600V DPAK