TS1220-600T
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
TS1220-600T Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: TS1220-600T
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing SCR 12A 600V TO-220AB
Gagnablöð: TS1220-600T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um TS1220-600T
Hlutanúmer TS1220-600T Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing SCR 12A 600V TO-220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 106806 pcs Gögn TS1220-600T.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 1.6V Spenna - Off State 600V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 800mV Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð - SCR tegund Sensitive Gate
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-220-3
Önnur nöfn 497-10311-5
TS1220600T
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing SCR 600V 12A Sensitive Gate Through Hole TO-220AB
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 12A Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 8A
Núverandi - Frá ríki (hámark) 5µA Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 110A, 115A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 5mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 200µA
Grunneiningarnúmer TS1220
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
TS1220-700B
TS1220-700B
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC SCR 12A 700V DPAK
Á lager: 156580 pcs
Sækja: TS1220-700B.pdf
RFQ
TS122F11CDT
TS122F11CDT
Framleiðendur: CTS Electronic Components
Lýsing: CRYSTAL 12.288000 MHZ
Á lager: 278051 pcs
Sækja: TS122F11CDT.pdf
RFQ
TS1221
TS1221
Framleiðendur: Hamlin / Littelfuse
Lýsing: VERSA-TIMER (DELAY ON MAKE)
Sækja: TS1221.pdf
TS1220-600B-TR
TS1220-600B-TR
Lýsing: SCR 12A 20MA 600V DPAK
Sækja: TS1220-600B-TR.pdf
TS121SZQ2
TS121SZQ2
Framleiðendur: Electroswitch
Lýsing: SWITCH TOGGLE SPDT 6A 125V
Sækja: TS121SZQ2.pdf
Sækja: TS1222.pdf
TS1220-6FP
TS1220-6FP
Lýsing: AID THYRISTOR TRIAC
Sækja:
TS1220-600H
TS1220-600H
Lýsing: SCR 12A 20MA 600V IPAK
Sækja: TS1220-600H.pdf
TS122
TS122
Framleiðendur: IXYS Integrated Circuits Division
Lýsing: IC RELAY OPTO 150MA 8DIP
Sækja: TS122.pdf
Lýsing: SCR 12A 20MA 600V DPAK
Sækja: TS1220-600B.pdf
Lýsing: RELAY TIME DELAY 90SEC CHASSIS
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by