VNH2SP30TR-E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
VNH2SP30TR-E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VNH2SP30TR-E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MOTOR DRIVER PAR 30MULTIPWRSO
Gagnablöð: VNH2SP30TR-E.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um VNH2SP30TR-E
Hlutanúmer VNH2SP30TR-E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MOTOR DRIVER PAR 30MULTIPWRSO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3241 pcs Gögn VNH2SP30TR-E.pdf
Spenna - Framboð 5.5 V ~ 16 V Spenna - Hlaða 5.5 V ~ 16 V
Tækni Power MOSFET Birgir Tæki Pakki MultiPowerSO-30
Skrefupplausn - Röð STripFET™, VIPower™
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 30-MPSO, MultiPowerSO
Output Configuration Half Bridge (2) Önnur nöfn 497-4501-2
VNH2SP30TRE
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Mótor Tegund - Stepper - Mótor Tegund - AC, DC Brushed DC
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi PWM Virka Driver - Fully Integrated, Control and Power Stage
nákvæm lýsing Motor Driver Power MOSFET PWM MultiPowerSO-30 Núverandi - Output 30A