VNH3SP30-E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
VNH3SP30-E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VNH3SP30-E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MOTOR DRIVER PAR 30MULTIPWRSO
Gagnablöð: VNH3SP30-E.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
435 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um VNH3SP30-E
Hlutanúmer VNH3SP30-E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MOTOR DRIVER PAR 30MULTIPWRSO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 17135 pcs Gögn VNH3SP30-E.pdf
Spenna - Framboð 5.5 V ~ 36 V Spenna - Hlaða 5.5 V ~ 36 V
Tækni Power MOSFET Birgir Tæki Pakki MultiPowerSO-30
Skrefupplausn - Röð STripFET™, VIPower™
Pökkun Tube Pakki / tilfelli 30-SOP (0.630", 16.00mm Width) Exposed Pad
Output Configuration Half Bridge (2) Önnur nöfn VNH3SP30E
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Mótor Tegund - Stepper - Mótor Tegund - AC, DC Brushed DC
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi Parallel, PWM Virka Driver - Fully Integrated, Control and Power Stage
nákvæm lýsing Motor Driver Power MOSFET Parallel, PWM MultiPowerSO-30 Núverandi - Output 30A