2EX471K4
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2EX471K4
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 470PF 4KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 2EX471K4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2EX471K4
Hlutanúmer 2EX471K4 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 470PF 4KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4586 pcs Gögn 2EX471K4.pdf
Spennaverðlaun 4000V (4kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.402" L x 0.276" W (10.20mm x 7.00mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.300" (7.62mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.476" (12.10mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 470pF ±10% 4000V (4kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 470pF Umsóknir General Purpose