2EX681K5
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2EX681K5
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 680PF 5KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 2EX681K5.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2EX681K5
Hlutanúmer 2EX681K5 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 680PF 5KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6257 pcs Gögn 2EX681K5.pdf
Spennaverðlaun 5000V (5kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.402" L x 0.276" W (10.20mm x 7.00mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.300" (7.62mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.476" (12.10mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 680pF ±10% 5000V (5kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 680pF Umsóknir General Purpose