3EX182K4
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3EX182K4
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 1800PF 4KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 3EX182K4.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3EX182K4
Hlutanúmer 3EX182K4 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 1800PF 4KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4065 pcs Gögn 3EX182K4.pdf
Spennaverðlaun 4000V (4kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.500" L x 0.300" W (12.70mm x 7.62mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.402" (10.20mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.575" (14.60mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 1800pF ±10% 4000V (4kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 1800pF Umsóknir General Purpose