3EX393K1
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3EX393K1
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 0.039UF 1KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 3EX393K1.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3EX393K1
Hlutanúmer 3EX393K1 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 0.039UF 1KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5232 pcs Gögn 3EX393K1.pdf
Spennaverðlaun 1000V (1kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.500" L x 0.300" W (12.70mm x 7.62mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.402" (10.20mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.575" (14.60mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 0.039µF ±10% 1000V (1kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 0.039µF Umsóknir General Purpose