3EX683K1
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 3EX683K1
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 0.068UF 1KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 3EX683K1.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 3EX683K1
Hlutanúmer 3EX683K1 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 0.068UF 1KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5130 pcs Gögn 3EX683K1.pdf
Spennaverðlaun 1000V (1kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.500" L x 0.300" W (12.70mm x 7.62mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.402" (10.20mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.575" (14.60mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 0.068µF ±10% 1000V (1kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 0.068µF Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
3EX472K3
3EX472K3
Framleiðendur: Semtech
Lýsing: CAP CER 4700PF 3KV X7R RADIAL