4EX153K3
SemtechSemtech
Semtech
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4EX153K3
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 0.015UF 3KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 4EX153K3.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4EX153K3
Hlutanúmer 4EX153K3 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 0.015UF 3KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3108 pcs Gögn 4EX153K3.pdf
Spennaverðlaun 3000V (3kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.600" L x 0.375" W (15.30mm x 9.53mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.500" (12.70mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.673" (17.10mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 0.015µF ±10% 3000V (3kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 0.015µF Umsóknir General Purpose