4EX222K5
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 4EX222K5
Framleiðandi / Vörumerki: Semtech
Vörulýsing CAP CER 2200PF 5KV X7R RADIAL
Gagnablöð: 4EX222K5.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 4EX222K5
Hlutanúmer 4EX222K5 Framleiðandi Semtech
Lýsing CAP CER 2200PF 5KV X7R RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4228 pcs Gögn 4EX222K5.pdf
Spennaverðlaun 5000V (5kV) Tolerance ±10%
Þykkt (Max) - Hitastuðull X7R
Stærð / Mál 0.600" L x 0.375" W (15.30mm x 9.53mm) Röð -
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style Straight Lead Spacing 0.500" (12.70mm)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.673" (17.10mm)
Lögun High Voltage nákvæm lýsing 2200pF ±10% 5000V (5kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
Rýmd 2200pF Umsóknir General Purpose