LQ070Y3LW01
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ070Y3LW01
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 7.0" 800X400 WVGA
Gagnablöð:
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 513 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 513 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
20 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ070Y3LW01
Hlutanúmer LQ070Y3LW01 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 7.0" 800X400 WVGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 513 pcs Gögn
Skoða svæði 152.40mm W x 91.40mm H Snertiskjár -
Röð - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi Parallel, 24-Bit (RGB)
Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB) Dot Size -
Punktapixlar 800 x 480 (WVGA) Dot Pitch 0.19mm W x 0.19mm H
Skoða tegund TFT - Color Skjástilling Transmissive
Skurðarstærð ská 7" (177.80mm) nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 24-Bit (RGB) 7" (177.80mm) 800 x 480 (WVGA)