LQ084S3DG01
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
LQ084S3DG01 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ084S3DG01
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 8.4" 800X600 SVGA
Gagnablöð: LQ084S3DG01.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ084S3DG01
Hlutanúmer LQ084S3DG01 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 8.4" 800X600 SVGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6706 pcs Gögn LQ084S3DG01.pdf
Skoða svæði 170.40mm W x 127.80mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2491
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi Parallel, 18-Bit (RGB)
Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB) Dot Size -
Punktapixlar 800 x 600 (SVGA) Dot Pitch 0.21mm W x 0.21mm H
Skoða tegund TFT - Color Skjástilling Transmissive
Skurðarstærð ská 8.4" (213.36mm) nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 8.4" (213.36mm) 800 x 600 (SVGA)