LQ104S1DG2C
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ104S1DG2C
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 10.4" 800X600 SVGA
Gagnablöð:
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 319 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 319 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ104S1DG2C
Hlutanúmer LQ104S1DG2C Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 10.4" 800X600 SVGA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 319 pcs Gögn
Skoða svæði 211.20mm W x 158.40mm H Snertiskjár -
Röð - Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Tengi Parallel, 18-Bit (RGB)
Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB) Dot Size -
Punktapixlar 800 x 600 (SVGA) Dot Pitch 0.26mm W x 0.26mm H
Skoða tegund TFT - Color Skjástilling Transmissive
Skurðarstærð ská 10.4" (264.16mm) nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 18-Bit (RGB) 10.4" (264.16mm) 800 x 600 (SVGA)