LQ121K1LG52
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
Sharp Microelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LQ121K1LG52
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT DISPLAY WXGA1 12.1"
Gagnablöð: LQ121K1LG52.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 277 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 277 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
20 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LQ121K1LG52
Hlutanúmer LQ121K1LG52 Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT DISPLAY WXGA1 12.1" Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 277 pcs Gögn LQ121K1LG52.pdf
Skoða svæði 261.12mm W x 163.20mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2813
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi LVDS Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 1280 x 800 (WXGA1)
Dot Pitch 0.20mm W x 0.20mm H Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 12.1" (307.34mm)
nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color LVDS 12.1" (307.34mm) 1280 x 800 (WXGA1) Baklýsing LED - White