LS013B7DH06-DU
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
LS013B7DH06-DU Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LS013B7DH06-DU
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 1.28" 128X128 FPC
Gagnablöð: LS013B7DH06-DU.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LS013B7DH06-DU
Hlutanúmer LS013B7DH06-DU Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 1.28" 128X128 FPC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1336 pcs Gögn LS013B7DH06-DU.pdf
Skoða svæði 23.81mm W x 23.81mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2906
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi Serial Grafík Litur -
Dot Size - Punktapixlar 128 x 128
Dot Pitch 0.19mm W x 0.19mm H Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transflective Skurðarstærð ská 1.3" (33.02mm)
nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transflective TFT - Color Serial 1.3" (33.02mm) 128 x 128 Baklýsing Without Backlight