LS013B7DH03-DU
Sharp MicroelectronicsSharp Microelectronics
LS013B7DH03-DU Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LS013B7DH03-DU
Framleiðandi / Vörumerki: Sharp Microelectronics
Vörulýsing LCD TFT 1.28" 128X128 FPC
Gagnablöð: LS013B7DH03-DU.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LS013B7DH03-DU
Hlutanúmer LS013B7DH03-DU Framleiðandi Sharp Microelectronics
Lýsing LCD TFT 1.28" 128X128 FPC Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6441 pcs Gögn LS013B7DH03-DU.pdf
Skoða svæði 23.04mm W x 23.04mm H Snertiskjár -
Röð - Önnur nöfn 425-2904
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi I²C Grafík Litur -
Dot Size - Punktapixlar 128 x 128
Dot Pitch 0.18mm W x 0.18mm H Skoða tegund TFT - Monochrome
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 1.3" (33.02mm)
nákvæm lýsing Graphic LCD Display Module Transmissive TFT - Monochrome I²C 1.3" (33.02mm) 128 x 128 Baklýsing -