RMCF0201FT866K
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RMCF0201FT866K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RMCF0201FT866K
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 866K OHM 1% 1/20W 0201
Gagnablöð: 1.RMCF0201FT866K.pdf2.RMCF0201FT866K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RMCF0201FT866K
Hlutanúmer RMCF0201FT866K Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 866K OHM 1% 1/20W 0201 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 905690 pcs Gögn 1.RMCF0201FT866K.pdf2.RMCF0201FT866K.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0201 Stærð / Mál 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
Röð RMCF Resistance 866 kOhms
Power (Watts) 0.05W, 1/20W Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 0201 (0603 Metric) Önnur nöfn RMCF0201FT866KCT
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.010" (0.26mm) Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 866 kOhms ±1% 0.05W, 1/20W Chip Resistor 0201 (0603 Metric) Thick Film