RMCF0201FT866R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RMCF0201FT866R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RMCF0201FT866R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 866 OHM 1% 1/20W 0201
Gagnablöð: 1.RMCF0201FT866R.pdf2.RMCF0201FT866R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10000 pcs
30000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RMCF0201FT866R
Hlutanúmer RMCF0201FT866R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 866 OHM 1% 1/20W 0201 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 32491034 pcs Gögn 1.RMCF0201FT866R.pdf2.RMCF0201FT866R.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 0201 Stærð / Mál 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
Röð RMCF Resistance 866 Ohms
Power (Watts) 0.05W, 1/20W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0201 (0603 Metric) Önnur nöfn RMCF0201FT866RTR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.010" (0.26mm) Lögun -
Bilunargildi - nákvæm lýsing 866 Ohms ±1% 0.05W, 1/20W Chip Resistor 0201 (0603 Metric) Thick Film