RSF2JB220K
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RSF2JB220K Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RSF2JB220K
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 220K OHM 2W 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.RSF2JB220K.pdf2.RSF2JB220K.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um RSF2JB220K
Hlutanúmer RSF2JB220K Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 220K OHM 2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2418611 pcs Gögn 1.RSF2JB220K.pdf2.RSF2JB220K.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.217" Dia x 0.591" L (5.50mm x 15.00mm)
Röð RSF Resistance 220 kOhms
Power (Watts) 2W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn RS 2 220K 5% A
RS 2 220K 5% A-ND
RS2220K5%A
RS2220K5%A-ND
RS2220KJA
RS2220KJA-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 235°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun Flame Retardant Coating, Safety
Bilunargildi - nákvæm lýsing 220 kOhms ±5% 2W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Safety Metal Oxide Film