RSF2JB220R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RSF2JB220R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RSF2JB220R
Framleiðandi / Vörumerki: Stackpole Electronics, Inc.
Vörulýsing RES 220 OHM 2W 5% AXIAL
Gagnablöð: 1.RSF2JB220R.pdf2.RSF2JB220R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um RSF2JB220R
Hlutanúmer RSF2JB220R Framleiðandi Stackpole Electronics, Inc.
Lýsing RES 220 OHM 2W 5% AXIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2843806 pcs Gögn 1.RSF2JB220R.pdf2.RSF2JB220R.pdf
Tolerance ±5% Hitastuðull ±200ppm/°C
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.217" Dia x 0.591" L (5.50mm x 15.00mm)
Röð RSF Resistance 220 Ohms
Power (Watts) 2W Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Axial Önnur nöfn RS 2 220 5% A
RS 2 220 5% A-ND
RS22205%A
RS22205%A-ND
RS2220JA
RS2220JA-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 235°C Fjöldi uppsagnar 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun Flame Retardant Coating, Safety
Bilunargildi - nákvæm lýsing 220 Ohms ±5% 2W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Safety Metal Oxide Film