XLDGK20DLSDLCR
SunLEDSunLED
XLDGK20DLSDLCR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XLDGK20DLSDLCR
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing LED GRN DIFFUSED RADIAL LEAD T/H
Gagnablöð: XLDGK20DLSDLCR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XLDGK20DLSDLCR
Hlutanúmer XLDGK20DLSDLCR Framleiðandi SunLED
Lýsing LED GRN DIFFUSED RADIAL LEAD T/H Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 493029 pcs Gögn XLDGK20DLSDLCR.pdf
Bylgjulengd - hámark 515nm Bylgjulengd - Dominant 525nm
Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 3.3V Skoða horn 100°, 50°
Birgir Tæki Pakki Radial Lead Stærð / Mál -
Röð - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Millicandela Rating 2590mcd
Lens gagnsæi Diffused Linsustíll / Stærð Oval with Domed Top, 5.20mm x 3.80mm
Linsur litur Green Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð (hámark) 7.00mm Lögun -
nákvæm lýsing Green 525nm LED Indication - Discrete 3.3V Radial Núverandi - Próf 20mA
Stillingar Standard Litur Green
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SSL-LXA228SRC
SSL-LXA228SRC
Framleiðendur: Lumex, Inc.
Lýsing: LED RED CLEAR AXIAL T/H AXIAL
Á lager: 168734 pcs
Sækja: SSL-LXA228SRC.pdf
RFQ
XLD-01
XLD-01
Framleiðendur: Excelsys Technologies Ltd.
Lýsing: CONFIG POWER CHASSIS 750W 4 SLOT