XLDGK20W
SunLEDSunLED
XLDGK20W Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XLDGK20W
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing LED GREEN CLEAR RADIAL LEAD T/H
Gagnablöð: XLDGK20W.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
250 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XLDGK20W
Hlutanúmer XLDGK20W Framleiðandi SunLED
Lýsing LED GREEN CLEAR RADIAL LEAD T/H Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 140489 pcs Gögn XLDGK20W.pdf
Bylgjulengd - hámark 515nm Bylgjulengd - Dominant 525nm
Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 3.3V Skoða horn 70°, 30°
Birgir Tæki Pakki Radial Lead Stærð / Mál -
Röð VersoLED Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial Önnur nöfn 1497-1282
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Millicandela Rating 3590mcd Lens gagnsæi Clear
Linsustíll / Stærð Oval with Domed Top, 5.20mm x 3.80mm Linsur litur Colorless
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð (hámark) 7.00mm
Lögun - nákvæm lýsing Green 525nm LED Indication - Discrete 3.3V Radial
Núverandi - Próf 20mA Stillingar Standard
Litur Green
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
XLD-00
XLD-00
Framleiðendur: Excelsys Technologies Ltd.
Lýsing: CONFIG POWER CHASSIS 750W 4 SLOT