XZFAMYK10C
SunLEDSunLED
XZFAMYK10C Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XZFAMYK10C
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing DISPLAY 0.4" 1DIGIT YLW CC SMD
Gagnablöð: XZFAMYK10C.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
400 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XZFAMYK10C
Hlutanúmer XZFAMYK10C Framleiðandi SunLED
Lýsing DISPLAY 0.4" 1DIGIT YLW CC SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 47047 pcs Gögn XZFAMYK10C.pdf
Bylgjulengd - hámark 590nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 1.95V
Stærð / Mál 0.748" H x 0.366" W x 0.148" D (19.00mm x 9.30mm x 3.75mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 75mW Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 16-SMD, No Lead Fjöldi stafa 1
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks) Millicandela Rating 12mcd
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skoða tegund 14-Segment, Alphanumeric
Stafa / alfa stærð 0.40" (10.16mm) nákvæm lýsing Character LED Display Module Yellow 14-Segment, Alphanumeric 1 Character Common Cathode 1.95V 10mA 0.748" H x 0.366" W x 0.148" D (19.00mm x 9.30mm x 3.75mm) 16-SMD, No Lead
Núverandi - Próf 10mA Common Pin Common Cathode
Litur Yellow
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
XZFAVG10A
XZFAVG10A
Framleiðendur: SunLED
Lýsing: DISPLAY 0.4" 1DIGIT GRN CA SMD
Á lager: 39769 pcs
Sækja: XZFAVG10A.pdf
RFQ
XZFAMYK10C2
XZFAMYK10C2
Framleiðendur: SunLED
Lýsing: DISPLAY 0.4" 2DIGIT YLW CC SMD