XZFAMYK10C2
SunLEDSunLED
XZFAMYK10C2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XZFAMYK10C2
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing DISPLAY 0.4" 2DIGIT YLW CC SMD
Gagnablöð: XZFAMYK10C2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XZFAMYK10C2
Hlutanúmer XZFAMYK10C2 Framleiðandi SunLED
Lýsing DISPLAY 0.4" 2DIGIT YLW CC SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 27269 pcs Gögn XZFAMYK10C2.pdf
Bylgjulengd - hámark 590nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 1.95V
Stærð / Mál 0.748" H x 0.740" W x 0.148" D (19.00mm x 18.80mm x 3.75mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 75mW Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 32-SMD, No Lead Fjöldi stafa 2
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks) Millicandela Rating 12mcd
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skoða tegund 14-Segment, Alphanumeric
Stafa / alfa stærð 0.40" (10.16mm) nákvæm lýsing Character LED Display Module Yellow 14-Segment, Alphanumeric 2 Character Common Cathode 1.95V 10mA 0.748" H x 0.740" W x 0.148" D (19.00mm x 18.80mm x 3.75mm) 32-SMD, No Lead
Núverandi - Próf 10mA Common Pin Common Cathode