XZFBBA10A
SunLEDSunLED
XZFBBA10A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: XZFBBA10A
Framleiðandi / Vörumerki: SunLED
Vörulýsing DISPLAY LED 0.4" BLUE CA SMD
Gagnablöð: XZFBBA10A.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
25 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um XZFBBA10A
Hlutanúmer XZFBBA10A Framleiðandi SunLED
Lýsing DISPLAY LED 0.4" BLUE CA SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19690 pcs Gögn XZFBBA10A.pdf
Bylgjulengd - hámark 468nm Spenna - Framsenda (Vf) (Tegund) 3.05V
Stærð / Mál 0.591" H x 0.358" W x 0.148" D (15.00mm x 9.10mm x 3.75mm) Röð -
Orkunotkun (hámark) 120mW Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 10-SMD, No Lead Önnur nöfn 1497-1093-6
Fjöldi stafa 1 Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks)
Millicandela Rating 5.2mcd Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skoða tegund 7-Segment Stafa / alfa stærð 0.40" (10.16mm)
nákvæm lýsing Character LED Display Module Blue 7-Segment 1 Character Common Anode 3.05V 10mA 0.591" H x 0.358" W x 0.148" D (15.00mm x 9.10mm x 3.75mm) 10-SMD, No Lead Núverandi - Próf 10mA
Common Pin Common Anode Litur Blue
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
XZFBBA10A2
XZFBBA10A2
Framleiðendur: SunLED
Lýsing: DISPLAY 0.4" 2DIGIT BLUE CA SMD